ทำยังไงดีคะ

สวัสดีค่ะเข้าเรื่องเลนละกัน วันนี้เราเรียนคาบสุดท้ายแล้วเราปวดห้องน้ำพอดี แต่ไม่ได้ปวดมากเลยยังไม่ได้เข้าห้องน้ำ แล้วตอนเย็นเราไปหลังรร.เพื่อจะกินก๋วยเตี๋ยวค่ะแต่เราไปเซเว่นก่อนพอกลับมาเราทนไม่ไหว เราเลยเข้าห้องน้ำหลังรร.ค่ะพอเราทำธุระในห้องน้ำเสร็จแล้วเราก็กดชักโครกแต่มันไม่ค่อยลงค่ะ เรากดหลานครั้งแล้วก็ยังไม่ลงค่ะ เราเลยเปิดฝาชักโครกดูเพื่อมันติดๆขัดๆอะไรรึเปล่าเราถือฝาชักโครกด้วยมือเดียวอยู่ค่ะอีกมือนึงถือโทรศัพท์เพื่อเปิดไฟฉายค่ะเพราะเพื่อนเรามันแกล้งปิดไฟห้องน้ำแล้วก็เปิดค่ะ เรายังถืออยู่นะคะ แล้วเพื่อนเราก็ปิดไฟพอดีค่ะ เราก็ตกใจอยู่ค่ะ เลยทำให้ฝาชักโครกหล่นเเตก( อาจจะหนักด้วย )ซึ่งคงจะเป็นห้องน้ำสาธารณะด้วย เรากังวลอยู่แล้วค่ะ สาธารณะเลยนะ เราเลยโทรถามเพื่อนอีกคนว่าเคยเข้าห้องน้ำนี้มั้ย เพื่อนเรายอกไม่เคยค่ะ เพราะตอนมันจะเข้าประตูมันล็อก เหมือนมันจะบอกว่าเขาไม่ให้เข้าเพราะมันเก่าเเล้วค่ะ แต่มันก็คงเก่าจริงๆค่ะ เราก็หาคนที่อยู่แถวนั้นเเล้วนะคะเพื่อจะบอกเขาว่าเราทำแตก แต่มันไม่มีใครเลยค่ะ เราก็กลัวเป็นเรื่องใหญ่จริงๆค่ะ😞
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่