มีโรงไม้/ร้านไม้ในโคราช หรือออนไลน์ที่รับ custom ไม้ชิ้นเล็กๆ ตามสเป็คที่เรากำหนดได้มั้ยครับ

อยากได้ไม้ที่เอาไว้รองใต้โต๊ะที่มีรางเหล็กเวลาจะใช้หนีบฐานแขนจับจอครับ อยากได้ประมาณ 4 ชิ้น

มันจะเป็นรูปร่างประมาณนี้ (ภาพในสปอย)
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ประเด็นก็คือ ไม่รู้ว่าร้านไหนในโคราชที่รับทำแบบนี้บ้างครับ แล้วอีกอย่าง ด้วยความที่ชิ้นมันเล็ก ร้านก็เห็นขายกันแต่เป็นแผ่นอย่างใหญ่ กลัวว่าจะไม่มีร้านไหนรับทำเพราะไม่คุ้มลงแรง

ปัจจุบัน ใช้แขนจับจออยู่ ตัวฐานมันติดรางเหล็กแล้วเลยทำให้ต้องติดให้มันเลยขอบโต๊ะออกมาประมาณนึง ดูแล้วมันขัดใจมากครับ อยากได้ไม้มาครอบทับ จะได้หนีบตัวล็อกขามันเข้าไปลึกจนสุดได้ (ภาพในสปอย)
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้มีหน้าร้านใกล้ๆ แถวตัวเมืองโคราช หรือ มทส. ครับ ได้บรีฟงานละเอียดๆ จะได้ไม่มีปัญหา

หรือถ้าไม่มีจริงๆ เป็นร้านออนไลน์ก็ได้ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่