ไอแพดจำเป็นไหมสำหรับเรียนบัญชี

สวัสดีค่ะกำลังจะจบม.6ตัดสินใจว่าจะเรียนบัญชีอยากทราบว่าไอแพดกับโน๊ตบุ้คควรซื้ออันไหนก่อนดีคะ พอปรึกษาคนในครอบครัวก็บอกว่าโน้ตบุ๊กไอแพดไม่ต้องไปซื้อไม่จำเป็น เราก็บอกเหตุผลแล้วว่าช่วงปี1ปี2ต้องจดเลคเชอร์ ชีท สไลด์มันสะดวกกว่า แต่ครอบครัวก็ยืนกรานไม่ให้ซื้อเลยค่ะ อยากถามพี่ๆที่เรียนบัญชีว่ายุคปัจจุบันไอแพดกับโน้ตบุคอะไรจำเป็นกว่ากันคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่