ขอความอนุเคราะห์ท่านอาจารย์ผู้รู้ผู้ใจบุญช่วยดูดวงเรื่องการเงินให้ทีค่ะ ตอนนี้ทุกข์ใจมาก

เรียน ท่านอาจารย์ผู้รู้ผู้ใจบุญค่ะ
ปี2ปีมานี้ การเงินเริ่มแย่ลงค่ะ ปีหน้าจะดีขึ้นไหมคะ 
แต่ปีสองปีมานี้ เริ่มต้องมาใช้เงินเก็บตัวเองใช้หนี้ของครอบครัว รายได้สวนทางหนี้สิน และเริ่มมีปัญหากับน้องสาวเรื่องเงิน
อีกนานไหมคะกว่าจะดีขึ้น ปีสองปีมานี้รับราชการตำแหน่งสูงขึ้น ที่ลองผูกดวงดาว789 ภพลาภะเป็นโจโรฤกษ์
เพราะตำแหน่งยิ่งสูงหรือเปล่าคะทำให้ต้องมีปัญหาเรื่องเงิน ปีหน้าจะเลื่อนไหลสูงขึ้นอีก จะมีปัญหาเรื่องเงินมากกว่านี้ไหมคะ
แถมไม่มีดาวลอยในภพกดุมภะเลย ดาว3กดุมภะภพสหัชชะเป็นประเกษตรและราชาโชค ไม่แน่ใจว่าดีหรือไม่ดี
แถมดาวราหูยังจรมากุมลัคน์อีก จะไหวใช่ไหมคะ แบคคัสกับ5เหมือนจะดีแต่ตนุเศษอริทั้งคู่ (ซึ่งพอไปดูของลิซ่า แบล็คพิ้ง แบคคัสดีมากเลยค่ะ)
ดาวมฤตยูภพกัมมะราศีธนูดีแค่แรกๆถึงกลางชีวิตจริงไหมคะ ถ้ามีวิธีแก้ไขแก้เคล็ดขอความเมตตาแนะนำด้วยนะคะ
คุณแม่พึงเกษียณแทนที่จะสบายกลับต้องมาหาเงินช่วยกันใช้หนี้ของครอบครัว อยากจะพาคุณแม่ไปเที่ยวพักผ่อนบ้าง
แต่ทั้งดิฉันทั้งคุณแม่แทบไม่ว่างกันเลย ต้องทำงานหาเงินทุกวัน
ที่บ้านทำร้านของชำด้วย ก็เริ่มมีคู่แข่ง ทำให้หยุดพักไม่ได้เลยค่ะ ปีหน้าจะดีขึ้นไหมคะ

พอมาดูกราฟชีวิต เลขเจ็ดตัว ของตัวเองเทียบกับดาราหรือบุคคลมีชื่อเสียงที่รวยๆ
ไม่ค่อยจะดีเหมือนดวงดาราที่รวยๆ แต่แอบไปเหมือนคุณดัง พันกร เลยอยากถามท่านอาจารย์ผู้รู้ผู้ใจบุญ
ดวงนี้จะมีโอกาสรวยมีเงินเหมือนคุณดัง พันกรไหมคะ แล้วศาสตร์การดูดวงแบบไหนที่จะสามารถ
ดูได้ถึงว่าจะมีวาสนาขนาดไหน เคยอ่านที่เขาทำนายดวงมหาเศรษฐี เขาใช้ศาสตร์ไหนบ้างหรอคะ
มีท่านอาจารย์ผู้รู้ผู้ใจบุญท่านใดทำนายให้ดิฉันได้บ้างไหมคะ

กราบขอบพระคุณล่วงหน้าเป็นอย่างสูงค่ะ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่