ช่วยแนะนำ เพลงปีใหม่ ฉลองปีใหม่ 2024 ให้ทีครับ

สวัสดีครับ เพื่อนๆใน Pantip มี เพลงปีใหม่ ที่ไว้เปิดกันแบบไหนบ้าง? แนะนำกันหน่อยครับ  ปูเสื่อ

ที่ใช้กันบ่อยๆก็จะประมาณ            สุขกันเถอะเรา  - สุนทราภรณ์   

เก่าไปใหม่มา    - สุนทราภรณ์

สวัสดีปีใหม่       - ธงไชย แมคอินไตย์

พรปีใหม่      - PP9  ชรินทร์ นันทนาคร   

--------------------- เพื่อนๆ Pantip  มีเพลง ที่มันดูสากลๆ หรือใหม่ๆแนะนำบ้างไหมครับ ช่วยแปะ ชื่อเพลงแนะนำให้ทีครับ ----------------------------------
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่