+++ 4 สายการบินนี้ไปญี่ปุ่น มีจอส่วนตัวทั้งหมดไหมครับ +++

ฮ่องกงแอร์ไลน์
ฟิลิปปินส์แอร์ไลน์
เวียดนามแอร์ไลน์
แอร์มาเก๊า

เท่าที่หาข้อมูล   ส่วนมากในส่วนต่อจาก   ประเทศเขาจะมี
แต่หลายๆสายการบินจะไม่มีจาก  กรุงเทพไป    และกลับมากรุงเทพ  

อยากทราบว่ามีสายไหนที่มีทั้ง 4 ขาเลยครับ  หรือว่าต้องไล่ดูเที่ยวบินด้วยครับ   

อย่างผมเข้าไปดู  bkk-mnl PR733  และ  mnl-nrt PR432  ใช้ Airbus A321 (twin-jet) (A321)  ทั้งคู่  แบบนี้คือมีหรือไม่มีจอส่วนตัวครับ  และบินสั้นกับบินไกล  เหมือนกันไหมครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ  ว่าปกติต้องดูยังไงครับ   ว่าเที่ยวบินมีจอส่วนตัวหรือไม่มี     ขอบคุณครับ

ปล.  การบินไทยไปญี่ปุ่นนี่มีทุกเครื่องไหมครับ  หรือ  ก็ต้องดู  aircraft อีกครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
สอบถามอีกนิดครับ   แม้ตัวเครื่องไม่มีหน้าจอส่วนตัว    สำหรับเครื่องนั้น  แต่ถ้าบิน  business class เครื่องเดียวกัน  ก็จะมีจอส่วนตัวใช่ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่