เคยมีเคสที่งานกาโยเลือกไม่ลงสเตจวงแค่วงเดียวมั้ยคะ

สอบถามชาวพันทิปค่ะ เคยมีเคสที่งานกาโยเลือกไม่ลงสเตจวงแค่วงเดียวมั้ยคะ
หรือวงเราอซท.ดรีมได้สิทธิ์นั้นจากอินกิวงแรก 😭 ให้แอร์ไทม์วงเราน้อยกว่าชาวบ้านแล้วยังทำกันแบบนี้อีก
สเตจก็ถ่ายห่วยแตกสุด ยังจะไม่ให้เอนเกจเมนต์คลิปกับวงอีก เท่าที่ส่องเหมือนจะโดนวงเดียวด้วย หรือมีวงอื่นร่วมชะตากรรมเพิ่มมั้ยคะ
เดี๋ยวนี้เขากล้ากลั่นแกล้งกันซึ่งหน้าแบบที่เมล่อนเคยทำกับไอโอไออีกแล้วหรอ อันนั้นไม่จัดเก้าอี้ให้ ส่วนอันนี้ไม่ลงคลิปให้
อายที่สเตจจนสุด เหมือนอยู่คนละค่ายกับวงอื่นในเอสเอ็ม นี่ยังจะไม่มีคลิปให้ดูอีก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่