ทำไมโหลดแอพแท่งไฟTreasureไม่ได้คะ

คือตอนแรกเราใช้Androidก็โหลดแอพได้ตามปกติค่ะ เชื่อมแท่งไฟได้ปกติ แต่พอเปลี่ยนมาใช้ IOS คือหาแอพไม่เจอค่ะ พอเข้าไปค้นหาใน Google ก็เจอแอพนะคะ แต่พอกด Install มันก็ขึ้นตามรูปเลยค่ะ ลองโหลดตั้งแต่ต้นปีแล้วค่ะ ตอนนี้พึ่งนึกได้เลยลองมาโหลดใหม่แต่ก็ไม่ได้ค่ะ วอนทึเมหรือใครก็ได้มาบอกทีค่ะ มันขึ้นตามรูปเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่