ไปเที่ยวช่วงหิมะ ทั้ง 3 ที่ ต่างกันไหมครับ ญี่ปุ่น จอร์เจีย และ รัสเซีย

อยากทราบเกี่ยวกับ บรรยากาศ และค่าครองชีพ ช่วงหน้าหนาว หิมะตกครับ
ปกติ ไปเที่ยวญี่ปุ่นช่วงหิมะ ไม่ได้ไปเทศกาลอะไรครับ ไปเที่ยวเมืองต่างๆ เช่น ทาคายาม่า ชิราคาวาโก กาล่ายูซาว่า ยังไม่ได้ไป ฮอกไกโด ครับ

อยากจะไปดูหิมะอีกสักทริปครับ แต่อยากทราบว่า รัสเซีย และ จอร์เจีย เมื่อเทียบกับญี่ปุ่น การเดินทาง อาหาร และ สถานที่เที่ยวต่างกับญี่ปุ่นไหมครับ

**ค่าใช้ในการเที่ยว ไม่รวมค่าตั๋วเครื่องบินครับ

1. ค่าใช้จ่ายในการรัปทานอาหาร
2. ร้านอาหาร จานเดียว ร้านกินดื่ม
3. สถานที่สำคัญ ที่ต้องไปเมื่อมา รัสเซีย และ จอร์เจีย
4. สภาพอากาศในช่วงหิมะตก ทั้ง 2 ประเทศ เหมือนที่ญี่ปุ่นไหม
5. การเดินทางระหว่าง สถานที่สำคัญ จากที่หนึ่ง ไปยัง อีกที่หนึ่ง สะดวกสะบายไหม ครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่