ควรเลือกแบบไหนครับ

ผมชอบเที่ยวทั้งอาบนวดนวดเที่ยวไซด์ไลน์บ่อยจะมีผลอะไรไหมครับผมเริ่มเที่ยวไซด์ไลน์ตอนอายุ19ทำงานแล้วครับชอบไปเที่ยวมีอะไรกับรุ่นพี่ที่อายุมากกว่าอายุห่างจากผมประมาณ2-5ปีครับรสนิยมของผมชอบคนที่อายุมากกว่าจนถึงปัจจุบันตอนนี้อายุ23ผ่านมาเกือบ20คนแล้วครับหญิงแท้ใส่ถุงยางป้องกันทุกครั้งเวลาเริ่มจะคุยกับรุ่นพี่เขาจะทำแบบไหนให้ได้ก่อนรุ่นพี่จะอมให้ครับบางคนอมสดติดใจอันนี้ครับบางคนอมถุงผมชอบครับเรื่องปกติของผู้ชายทุกครั้งผมจะขึ้นให้พี่เขาตลอดครับท่าถนัดณตอนนี้ผมโสดยังไม่มีแฟนครับเที่ยวอาบอบนวดที่ผมเล่าในกระทู้อันก่อนตามที่บอกเลยครับทำแบบไซด์ไลน์เหมือนกันครับถ้าเป็นไปได้ผมควรจะเที่ยวแบบไหนดีครับระหว่างไซด์กับอาบอบนวด

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่