ความเสี่ยงในกาาติดโรคติดต่อทางเพศสัมพันธุ์

เรื่องมีอยู่ว่าผมไปซื้อบริการทางเพศมาครับ โดยที่ทางผู้หญิงได้ใส่ถุงยางให้ผมและก็ได้มีอะกันตามปกติโดยใช้เวลา2นาทีครับและผมได้เสร็จออกมาครับแต่ยังเสร็จไม่สุดเลยได้ทำต่ออีก10วิแล้วน้ำอสุข้างในถุงยางกระจายแต่อยู่ในถุงยาวนะคร้บผมจึงนำออกมา แล้วทางผู้หญิงก็ได้ใช้มือเปล่าของเขาจับอวัยวะเพศผมให้เสร็จครับ และผมก็ได้ใช้นิ้วผมไปแหย่ช่องคลอดผู้หญิงด้วยครับ ลืมไปครับตอนเล้าโลมทางผู้หญิงอมผ่านถุงยางครับ
คำถามคือ
1. ผมจะติดโรคติดต่ออะไรได้บ้างครับ
2. นิ้วผมไปแหย่ติดโรคอะไรบ้างไหมครับ
3. ต้องรีบไปกินยาเพื่อป้องกันโรคไหมครับ
4. ตอนเสร็จผมเห็นอสุจิอยู่ในถุงยางชัดเจนครับ แต่ไม่ได้เช็คว่าขาดไหม
5. เสร็จแล้วทำต่อ10วิ ตรงนี้จะติดโรคไหมครับ
6. ผมไม่ชัวว่านิ้วผมไปแหย่เขาแล้วมาจับของผมเองด้วยไหมครับ
7. นิ้วเขามีแผลรึป่าวผมก็ไม่ได้ดูครับจะติดได้ไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่