เป็นปลัดอำเภอ ดีไหมในอนาคต??

สวัสดีครับ ตอนนี้อยู่ ม.5 ครับ เข้ามหาวิทยาลัยปี68 คือผมมีความฝันอยากเป็นปลัดอำเภอครับ เล็ง นิติศาสตร์ ไม่ก็ รัฐศาสตร์ ของมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ไว้ครับ ไม่ติดที่นี่ก็ไม่เป็นไร คือผมอยากเป็นปลัดอำเภอมากครับ แรกๆ เป็นคนที่แบบ อยากเป็นทุกอย่าง หาคณะยังไม่ได้ แต่ที่ผ่านมาความฝันเริ่มชัดเจนขึ้นแล้วครับ แบบเปลี่ยนไม่ได้แล้วคืออยากเป็นปลัดอำเภอครับ ในอนาคตมันดีไหมครับ

ป.ล.  ขอคำแนะนำดีๆนะครับ เอาตรงๆ อย่าเอาอารมณ์ส่วนตัวหรืออะไรแสดงออกมานะครับ เพราะตั้งแต่ผมอ่านพันทิปมานาน ก็เจอคอมเม้นท์แบบว่าเหมือนโกรธอะไรเป็นการส่วนตัวมา5555

ป.ล.2 ช่วยแนะนำการทำงาน ชีวิตการทำงานได้ก็ยิ่งดีครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่