ถามเราสมัคร TNI ไปแล้ว สอบสัมภาษณ์แล้วเราไม่ยืนยันตามเวลาที่กำหนด เราสามารถกลับมาสมัครอีกรอบหนึ่งได้ไหมคะ?

ตามหัวข้อเลยค่ะคือเราสมัคร สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่นไป แต่คิดดูอีกทีอยากไปลองสอบมหาวิทยาลัยรัฐบาลก่อน สอบ TGAT ไปแล้วด้วย แต่ในใจก็แอบกลัวว่าจะสอบไม่ติด เราอยากจะถามว่าถ้าเราสมัครสอบไปแล้วเราสามารถสมัครอีกรอบหนึ่งได้ไหมคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่