วิทยาลัยเทคโนโลยีภาคตะวันออก(อีเทค) คนในที่อยู่ เราอยากรู้เรื่องราวภายในค่ะ มันดีไหม ?

คือตัวเราเองสนใจวิทยาลัยอีเทคอยู่ค่ะ อยากจะไปต่อปวส. สาขาโลจิสติกส์ที่นั้น แต่ก็อยากรู้ข้อมูลในหลายๆอย่างของอีเทคด้วย เพื่อมาประกอบการตัดสินใจ เราอยากได้ที่เรียนที่อาจารย์สอนเข้าใจจริงๆ ไม่นอกทะเล ตรงกับเนื้อหาสาขา [แต่ถ้าใครมีวิทยลัยสายอาชีพเกี่ยวกับสาขาโลจิสติกส์ก็แนะนำได้นะคะ]อีกส่วนคือก็อยากอยู่ในสังคมที่กว้างขึ้นด้วยค่ะ อยากมีคอนเนคชั่นหลังจบมาแล้ว 🙌🏼
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่