ซื้อคอม all-in-one มาแล้วการ์ดจอในสเปคไม่ตรงกับในเครื่อง

คือเราซื้อคอม All in one ของ HP มา ในสเปคบอกว่าการ์ดจอเป็นตัว intel® iris® xᵉ graphics แต่พอเราเปิดเครื่องเช็คแล้วมันขึ้นเป็น Intel® UHD Graphics Family อ่ะค่ะ พอโทรไปถามฝ่ายเทคนิคเขาบอกว่ามันเป็นการ์ดจอออนบอร์ดเลยขึ้นแบบนี้ มันถูกแล้วใช่ไหมคะ ไม่ค่อยมีความรู้ทางด้านนี้รบกวนผู้รู้มาตอบให้หน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่