Macbook M1 เพิ่มความจุได้มั้ยคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีซื้อตอนปี1 256 gb ตอนนั้นคิดว่าน่าจะใช้พอ งานไหนที่จบเเล้วก็เคลียร์ออก เก็บเข้าฮาร์ดดิส เเต่ตอนนี้ปี4 ทำธีสิส คสามยุไม่พอค่ะ ทำแค่งานเดียวเลย ลบทุกอน่างทิ้งขนไม่รู้จะจบอะไร เคลียร์คสามจำ แคช ไฟล์แบล๋หอัพตลอด ไม่พอ คืองงกับตัวเองมากว่างานโปรเจคเดียวใช้อะไรขนาดนั้น มันสามารถเพิ่มความจุได้มั้ยคะ ถ้าเพิ่มเเล้วจะมีปัญหาการใช้งานมั้ย ถ้าได้เเนะนำร้านทีค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่