mini PAF 2023 ทายผลสัปดาห์ที่ 15 ครับ

กระทู้สนทนา
*สัปดาห์นี้คะแนนคูณสองครับ*
ทายผลสัปดาห์ที่ 15 ดังนี้

Houston @ Tennessee
Dallas @ Buffalo
Baltimore @ Jacksonville
Philadelphia @ Seattle

Deadline สัปดาห์นี้คือเวลา 01.00 น. ของเช้าวันจันทร์ที่ 18 ธันวาคมครับ

ปีนี้แข่งกันแค่ 8 สัปดาห์ (week 9-16)
เพื่อเพิ่มความสนุกสนาน 2 สัปดาห์สุดท้ายของ mini PAF ปีนี้จะเพิ่มคะแนนเป็นคูณสองและคูณสาม

สัปดาห์ที่ 9-14 คะแนนคูณ 1 
สัปดาห์ที่ 15 คะแนนคูณ 2
สัปดาห์ที่ 16 คะแนนคูณ 3

ผลการแข่งขันสัปดาห์ที่ 14

Tampa Bay @ Atlanta       29-25 (+4)
Minnesota @ Las Vegas       3 - 0  (+3)
Denver @ L.A.Chargers            24-7 (+17)
Phildelphia @ Dallas                    13-33 (-20)

สัปดาห์นี้คุณ P_Man ทำคะแนนสูงสุดอีกแล้ว คุณ P_Man ทำคะแนนสูงสุดประจำสัปดาห์ได้ถึง 3 ครั้งใน 6 สัปดาห์ที่แข่งขันมา เยี่ยมยอดจริงๆครับ
คะแนนรวมยังเป็นคุณ Thai_Ozzy ที่ยังรั้งตำแหน่งจ่าฝูงที่  93 คะแนน ตามาด้วยคุณ FalseLies ที่ 84 คะแนนครับ
สองสัปดาห์สุดท้ายของการแข่งขันจะเข้มข้นขึ้นอีกแน่นอน เพราะสัปดาห์ที่ 15 คะแนนจะคูณ 2 และสัปดาห์ที่ 16 สัปดาห์สุดท้ายของ PAF ปีนี้คะแนนจะคูณ 3 ไปเลยครับ

ขอเชิญทายผลได้เลยครับ……..

กฎและกติกาการแข่งขัน
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่