หาการ์ตูนแอนิเมชั่นเรื่องน6งค่ะ

การ์ตูนเรื่องนั้นจะออกแนว3มิติ เนื้อเรื่องที่พอจะจำได้ เป็นแนวแบบที่สิ่งที่เราอยากให้เห็นแล้วเราเห็นค่ะ ตัวหลักจะมีแซนต้าคอส กระต่ายอิสเตอร์  และอื่นๆอีก(จำไม่ได้แล้วค่ะ)​พระเอกของเรื่องมีผมสีขาว ถือไม้ขฐา(หากพิมผิดขออภัยค่ะ)​ ไม้นั้นเหมือนเสกหิมะได้ค่ะ ใครที่รู้อยากให้ช่วยบอกหน่อยค่ะ ลืมชื่อ TT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่