วารสารตำรวจชุมชน คืออะไรคะ? พึ่งจะเคยได้ยิน

สวัสดีค่ะ อยากสอบถามผู้รู้ ว่ามีใครรู้จักหรือมีประสบการณ์เดียวกันกับเรามั้ย
 เมื่อสัปดาห์ก่อนเราได้รับโทรศัพท์จากเบอร์ที่ไม่รู้จัก ปลายสายแจ้งว่าเป็นตำรวจชุมชน 
 " อยากขอความร่วมมือ " โดยให้เราใช้พื้นที่ในวารสารของตำรวจชุมชน ในการโปรโมทกิจการของตัวเอง 
โดย มีค่าใช้จ่าย ตามพื้นที่โฆษณา เช่น 1 หน้ากระดาษ, 1/2 หน้ากระดาษ, 1/4 หน้ากระดาษ (A4) 
โดยมีราคาเริ่มต้น 3,000 บาท ถึงหลัก หมื่นบาท 

มาถึงตรงนี้ อยากสอบถามว่ามีใครเคยเจอให้การณ์อย่างนี้หรือเคยอ่านวารสารทำนองนี้มั้ยคะ
แล้วมีวิธีรับมืออย่างไรบ้างคะ 

ป.ล. เป็นกระทู้แรก แท็กผิดขออภัยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่