แมวใช้ยาหยอดหลังยี่ห้อ broadline แล้วเหมือนจะแพ้หนังแดงควรเปลียนยี่ห้ออะไรดี?

สวัสดีครับคือผมใช้ยาหยดหลังคอแมวของ  broadline แล้วมีอาการหนังแดงแต่ขนยังปกติไม่ไม่ร่วงแล้วก็เหมือนว่าน้องจะไม่คันด้วยเพราะน้องไม่
เกาหรือมีท่าทางคันเลยครับผมคิดว่าน้องคงแพ้แล้วลองหาข้อมูลดูเขาบอกว่าอาจจะแพ้สานสื่อของยาก็ได้แต่ผมไม่รู้ว่า broadline เป็นแอลกอฮอล์เบรดหรือออยเบสแล้วได้ยินมาว่าถ้าแพ้ให้ลองเปลียนยี่ห้อที่มีสารสื่อคนละแบบกันดูแต่ผมไม่รู้ว่า broadline มีสารสื่ออะไรเลยอยากขอคำแนะนำจากพี่ๆว่าผมควรเปลียนไปใช้ยี่ห้ออะไรดีครับขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่