มศว องครักษ์ ไปสัตหีบ

สวัสดีค่ะ สอบทางเรื่องเส้นทางค่ะ พอดีจะไปสอบที่ มศว องครักษ์ค่ะ แบบสอบเสร็จประมาณเที่ยงวันเสาร์  อยากรู้ว่าต้องไปไงต่อ เคยไปสอบอยู่ค่ะ จะมีรถของม.ไปส่งที่รถบัสรึเปล่าแต่นานแล้วลืม จำได้แค่นั่งรถคล้ายรถเมล์แต่ไม่ใช่ นานมากกว่าจะถึงไหนสักที่ค่ะ ที่จะเป็นที่มีรถตู้เยอะๆ นั่งรอรถจนกว่าคนเต็มถึง4โมงรถออกค่ะนานมากกว่าจะถึงสัตหีบเกือบทุ่ม มีรถสายตรงเลยไหมคะหรือต้องไปต่อไหนต่อ (ลืมสถานที่ขึ้นรถตู้ รังสิตหรือเปล่านะไม่รู้เลย)
ทุกคนงงกันไหมคะ แบบช่วยหนูด้วย อฝ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่