ใบบริสุทธิคืออะไรคับ foodpanda ขอมาแต่ไม่บอกวิธี

กระทู้คำถาม
ผมไม่เคยติดคุก จะไปหามาได้ยังไงครับ แย่จัง แอดมินบอกให้ผมไปที่ศาลและสน ผมไปมา3ที่แลัวเขาบอกว่ามันสำหรับผู้ที่เคยติดคุกมาเท่านั้น และ แอดมินที่ตอบก็มั่วมาก ทั้งการคัดกรองและข้อมูลที่แจ้งก็เหมือน ai ตอบแบบ copy วางอย่างเดียวเลย พี่ๆrider แนะนำทีคับต้องทำไงถึงจะได้ ใบบริสุทธิ มาครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่