ช่วยเขียนเรียงความหน่อยค่ะ🥺🥺

กระทู้คำถาม
ช่วยเขียนเรียงความ เกี่ยวกับ
พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร หน่อยค่ะ

เหตุเกิดจากกระทู้นี้☝️☝️☝️
📌 ตอนแรกเรา งงว่าจะเริ่มทำยังไงดี เริ่มจากตรงไหน ต้องทำอะไรก่อน เราเลยเข้ามาตั้งกระทู้ในพันทิปแต่เราไม่ได้คิดว่าจะโดนทัวลงแบบนี้📌
🙏🙏🙏🙏  📢📢📢   ทุกคนไม่ต้องเม้น ตอบแล้วนะคะ เราไม่เอาแล้ว
เราไปหาข้อมูลตามเว็บมาเป็นแนวแล้วค่ะ
  มาคิดๆดูแล้วมันก็เห็นแก่ตัวเกินไปถ้าจะให้คนอื่นคิดให้ เราขอโทษทุกคนด้วย🙏🙏  มันกดลบกระทู้ไม่ได้ เราแจ้งเรื่องรายงานลบโพสต์ไปแล้วนะคะ รอทางพันทิปลบให้  เราขอโทษจากใจจริงเลยยย เราขอโทษษษษษษษษษษษ   เราไม่รู้จะทำยังไงให้กระทู้นี้หายไป  ทุกคนช่วยกันกดรายงานโพสต์เราหน่อยได้ไหม🥺 หรือใครมีคำแนะนำอื่นๆ เม้นได้นะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่