ฮุนไดทุบไฮพาส 3-1 ขอแสดงความยินดีกับสาวสองวิภาวีที่ได้รับตำแหน่ง MVP เป็นครั้งที่ 3 ?????

กระทู้คำถาม
ฮุนได ชนะ ไฮพาส 3-1 เซต ( 25-19, 17-25, 25-17, 25-16 )

สาวสองลงมาเป็นสำรอง หน้าตายังดูเศร้าอยู่แต่ทำหน้าที่ของตัวเองได้อย่างดี เป็นมืออาชีพมากๆ

เอาดีดีวันนี้ถ้าฮุนไดไม่มีสาวสองอาจจะถึงขั้นแพ้ได้เลย 

สาวโมเมเซต1 ลงมาตบ 3 ลูกไม่ได้ซักคะแนน แต่พอเซต 4 มาลงบีหลังตำแหน่งถนัดเริ่มทำคะแนนได้

ทีมสาวโมเมแพ้อีกแล้ว อะไรเป็นสาเหตุทำให้ทีมแพ้

ขอแสดงความยินดีกับสาวสอง วิภาวีที่ได้รับตำแหน่ง MVP เป็นครั้งที่ 3 ค่ะ 

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 7
น้องสองบอกว่าจะตั้งใจทำให้ดีที่สุดทุกวัน ไม่ต้องเป็นห่วงและจะตั้งใจสู้ต่อไป

ขอบคุณแฟนคลับทุกคน ไม่ว่าจะเป็นพี่ๆหรือใครที่ส่งกำลังใจมาให้ ทำให้น้องสองมีกำลังใจ

ขอเป็นอีก 1 คนที่ส่งกำลังใจให้น้องสองด้วยค่ะ

ความคิดเห็นที่ 11
น้องสองเข้มแข็งมากเลย คุณพ่อคงภูมิใจในตัวน้องสองมากๆ

กลับมาก็ต้องลงแข่งทันที มืออาชีพมากๆ ยินดีกับ MVP วันนี้อีกครั้งนึงค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่