ต้องการขายห้องเอื้ออาทร เคหะร่มเกล้า 2

ต้องการขายห้องเอื้ออาทร เคหะร่มเกล้า อาคาร 105 ชั้น 4 (ติดทางลง บนสุด) ซื้อมาครบ 10 ปีแล้วคะ    ขายพร้อมเฟอนิเจอร์เลยคะ เจ้าของขายเอง พร้อมโอนคะ อยากสอบถามเป็นแนวทางคะตามนี้
1. เสนอขายราคา เท่าไรดี เอาแบบไม่เจ็บตัวเท่าไรคะ  เหมาะสม
2.ราคาห้องเอื้ออาทร 33 ตารางเมตร เดี๋ยวนี้ ซื้อกันอยู่ที่ ราคาเท่าไร
3.ถ้าเรายังไม่ขายช่วงนี้มีแนวโน้มราคาจะขึ้นอีกไหมคะ 
4 ถ้าเราจะขายแต่เรายังติดเงิน ธนาคาร ธอส.อยู่ต้องทำอย่างไรบ้าง (อันนี้ขอความรู้คะ) ค่าธรรมเนียมการโอน ปกติใครเป็นคนออกคะ คนขาย หรือคนซื้อ
 ขอบคุณทุกความเห็นคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่