เคยมีใครอยากรู้และดูดวงแนวนี้มั้ยคะ

มีใครเคยดูดวงอดีตชาติบ้างมั้ยคะแบบตัวเราเคยเจอหรือทำอะไรร่วมกันมากับคนคนนี้มั้ยประมาณนี้ 
* ไม่ได้อยากรู้ว่าอดีตชาติเราเคยเป็นใครอะไรยังไงนะคะ แต่เป็นเชิงอยากรู้ว่าเรากับเพื่อนคนนี้เคยเจอหรืออะไรกันมาก่อนรึป่าว*
ไม่ดราม่าน้าาา😄🙏🏻 ถ้าใครเคยดูหรือมีหมอดูแม่นๆที่รับดูแนวนี้แนะนำหน่อยนะงับ🙏🏻
เรากับเพื่อนเริ่มงงละเจอแต่อย่างเหมือนกันคล้ายกันแค่คนละเวลาตลอด555555 เลยเม้ากันเล่นๆล่าสุดสรุปอยากลองหาดูจริง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่