หัวสายไฟพัดลมอย่างนี้จะต่อไฟยังไงครับขอคำแนะนำทีครับ

ผมเป็นมือใหม่หัดประกอบคอมครับหาข้อมูลไม่เจอสักทีครับ จริงๆผมมีพัดลมชุดน้ำแล้วครับแต่ก็อยากได้พัดลมเพิ่มเป็นพัดลมจากเคสครับไม่อยากทิ้งเสียดายแหะๆแต่คราวนี้ผมหาช่องเสียบในเมนบอร์ดไม่ได้เลยครับเลยในเคสก็ไม่มีอุปกรณ์เพิ่มหรือคู่มืออะไรเลยครับใครแนะนำได้บ้างช่วยหน่อยครับ
mainboard : b760m PG sonic wifi
case: Neolution esport gaming case Galactic
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่