Lambretta จะมีรุ่นใหม่ออกเพิ่มไหมครับ

กระทู้คำถาม
Lambretta จะมีรุ่นใหม่ ตระกูลV หรือGออกเพิ่มไหมครับ
ล่าสุดLambrettaเปิดตัวX200 ราคาแนะนำที่134,900 ซึ่งผมว่าราคากำลังดีเลยครับ แต่ติดที่รูปทรงตัวรถไม่ค่อยคลาสสิคเลย ส่วนตัวชอบแบบV200และG350 แต่ติดที่ V200เบรคก็ยังไม่ใช่ABS โช๊คก็น่าจะต้องทำเพิ่ม และปัญหาจุกจิกที่เห็นได้บ่อย ส่วนG350ก็ราคาแรงไปอีก ส่วนตัวคิดว่าอยากให้มีรุ่นระหว่างกลางV200กับG350ราคาสักแสนกลางๆคงดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่