มาค่ะ ตอบแทนผู้ทำดีจ้า กิจกรรมดูดวงฟรีให้กับผู้บริจาคเลือดค่ะ ดูฟรีครั้งที่ 2 ตอบตอนว่าง By พี่วิ Buchecktien

พี่วิบริจาคไม่ได้ สุขภาพไม่เอื้อ ขอขอบคุณทุกคนที่ได้ทำแทนค่ะ
ย้ำว่าไม่รีบนะคะ
ใครส่งรายละเอียดตามกติกาครบก่อนก็ได้ก่อนค่ะ

มาค่ะ กิจกรรมดูดวงฟรีให้กับผู้บริจาคเลือดค่ะ
ดูฟรี จะดูแบบไหนนะคะ ตามจำนวนการบริจาคค่ะ  

เฉพาะคนที่ไม่เคยดูฟรีนะคะ แบ่งให้คนอื่นบ้างค่ะ 2 คนแรกค่ะ

ศูนย์บริการโลหิตแห่งชาติ 

สำหรับคนอยากบริจาคกับกิจกรรม ของสภากาชาด รายละเอียดตามลิงค์เฟสค่ะ

.
ก. ดูฟรี 3 ข้อ แบบพิมพ์  
บริจาค 1 ครั้ง
.
ข. ดูดวงกราฟชีวิตตัวเอง 1 ดวง แบบโทร 
บริจาคเลือดมาแล้วเกิน 5 ครั้ง 
.
ค. ดูดวงกราฟตัวเอง 1 ดวง + คำถาม 3 ข้อ แบบโทร เฉพาะคนที่บริจาคเลือกเกิน 10 ครั้ง 
.

จะเป็นผู้ที่เคยบริจาคมาก่อน หรือบริจาคในธ.ค.66 ก็ได้ 
รับแค่ 2 คนก่อน 
.

ส่งหลักฐานดังนี้
1. อินบ็อกส่งสมุดบริจาคเลือดมาค่ะ ถ่ายชื่อ สกุลให้ชัดเจน
2. ถ่ายบัตรประชาชนมาค่ะ   (ปิดข้อมูลสำคัญได้ ต้องการแค่ ชื่อ สกุล ภาพหน้าให้ตรงกันเท่านั้น )
3. ถ่ายรูป พร้อมถือสมุดบริจาคของตัวเอง ให้เห็นชัดทั้งหน้าตัวเองและหน้าสมุดบริจาคค่ะ
.

จัดคิวดูให้ไม่รีบดูค่ะ ว่างก็ตอบ เพราะต้องเน้นเคลียร์คิวลูกค้ามีค่าครูก่อน เคลียร์คิวลูกค้าค้างก่อน ทะยอยตอบค่ะ  
เช็คหลักฐานครบแล้วจะแจ้งคิวดูฟรีให้ค่ะ

พ. 6 ธ.ค.66

พี่วิ บูเช็คเทียน
#พจบูเช็คเทียนพยากรณ์
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่