มาคนเดียว ถ้านั่งรถบัสไปลงขนส่งเชียงคำแล้วจะหารถถูกๆไปภูลังกาแล้วกลับมาขนส่งเชียงคำแล้วนั่งรถไปตัวเมืองพะเยา วิธีไหนถูก

มาคนเดียว ถ้านั่งรถบัสจากกรุงเทพหัวค่ำไปลงขนส่งเชียงคำช่วงเช้า ตี 5-6 โมงเช้า วันธรรมดา (วันอังคาร) แล้วจะหารถถูกๆไปภูลังกาแล้วกลับมาขนส่งเชียงคำ เดินเที่ยวแถวขนส่งเชียงคำ แล้วนั่งรถจากขนส่งเชียงคำไปตัวเมืองพะเยาช่วงบ่ายๆ หรือเย็นๆ แถวกว๊านพะเยา วิธีไหนถูกสุดในตอนนี้ครับ แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่