อยากรู้ว่าหูฟัง wireless สามารถตั้งค่าสลับข้างหูฟังโดยใช้ equalizer apo ได้ไหมครับ หรือมีวิธีอื่นแนะนำ ????

กระทู้คำถาม
คือตอนแรกผมใช้หูฟังแบบปกติแต่ผมเป็นคนที่ต้องสลับเสียงหูฟังโดยใช้โปรแกรม equalizer apo ตั้งค่า R=L L=R แต่ตอนนี้ผมเปลี่ยนมาใช้หูฟังแบบ wireless แล้วมันไม่สามารถใช้โปรแกรม equalizer apo ตั้งค่าได้ มีวิธีอื่นแนะนำไหมครับ ตอนนี้ใช้หูฟังของ Sony INZONE 5
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่