mini PAF 2023 ทายผลสัปดาห์ที่ 14 ครับ

กระทู้สนทนา
ทายผลสัปดาห์ที่ 14 ดังนี้

Tampa Bay @ Atlanta
Minnesota @ Las Vegas
Denver @ L.A.Chargers
Phildelphia @ Dallas

Deadline สัปดาห์นี้คือเวลา 01.00 น. ของเช้าวันจันทร์ที่ 11 ธันวาคมครับ

ปีนี้แข่งกันแค่ 8 สัปดาห์ (week 9-16)
เพื่อเพิ่มความสนุกสนาน 2 สัปดาห์สุดท้ายของ mini PAF ปีนี้จะเพิ่มคะแนนเป็นคูณสองและคูณสาม

สัปดาห์ที่ 9-14 คะแนนคูณ 1 
สัปดาห์ที่ 15 คะแนนคูณ 2
สัปดาห์ที่ 16 คะแนนคูณ 3

ผลการแข่งขันสัปดาห์ที่ 13

Indianapolis @ Tennessee                        31-28 (+3)
Denver @ Houston                                 17-22  (-5)
San Francisco @ Philadelphia         35-19 (+16)
Cleveland @ L.A.Rams                  19-36 (-17)

สัปดาห์นี้คุณ FalseLies ทำคะแนนสูงสุดที่ 26 คะแนน ตามมาด้วยคุณ Thai_Ozzy ที่ 24 คะแนน
คะแนนรวมคุณ Thai _Ozzy ขึ้นมานำเป็นจ่าฝูงที่ 80 คะแนน ตามมาด้วยคุณ FalseLies ที่ 74 คะแนนครับ เหลืออีกเพียง 3 สัปดาห์เท่านั้น

ขอเชิญทายผลได้เลยครับ……..

กฎและกติกาการแข่งขัน
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่