กลิ่นเหม็นเมื่อเป่าผม

เวลาเป่าผมอยู่ดีๆ สักพัก เริ่มมีกลิ่นเน่าเหม็นปวดหัว ลอยมาจากนอกห้อง
ซึ่งมันแปลกตอนแรก คราวนี่ลองอีกอาทิตย์ ก็ลองเป่ากลับมีกลิ่นแบบเดิม
การแกะเครื่องไดร์เป่าผมดูคงมีอะไรตายรึเปล่า สรุปไม่มีแต่แต่ซากอะไรตาย
คือคิดเป็นที่ไดร์เป่าผมคงมีปัญหาอะไรสักอย่าง แล้วตอนนี้คือได้ไดร์จากคนรู้จักลองมาเป่าดู
สรุปมีกลิ่นเหมือนกัน ซึ่งแปลกหาสาเหตุ
ไม่ได้เลย ทั้งสงสัยและกลัวกบิ่นมันมาจากอะไร(ึ
ไดร์ตอนซื้อมาใหม่ๆ ไม่เป็นนะ พึ่งมาเป็นได้2เดือนหลังที่ผ่าน
แล้วเป่าผม ทั้งเราและแฟน ซึ่งมันทีความเป้นได้ไง ตอนแรกคิดอาจเป้นเส้นผมของเรา
เพราะผมเราหนาเป่าแห้งยาก นี่แฟนเราผมบางมันยังมีกลิ่น
ตอนี้หาสาเหตุไม่ได้เลย แต่ไม่ได้อย่างคิดเป็นแบบอื่น มันสิ่งที่เราไม่เห็น
หรืออะไรเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่