ผู้หญิงจะbackpackไปเกาหลีคนเดียว2อาทิตย์จะผ่าน ตม. มั้ยคะ

สวัสดีค่ะ 
เรามีแพลนจะไปเที่ยวเกาหลี น่าจะอยู่โซลอย่างเดียว ประมาณ 2 สัปดาห์
มีวีซ่าไปยุโรป อเมริกา ทำงานประจำ
เพื่อนๆคิดว่าพอไปถึง ตม. จะมีปัญหามั้ยคะ อยากไปเองมากกว่าทัวร์เพราะอยากมีเวลาอิสระค่ะ
กังวลว่าพอบินไปถึงแล้วเข้าไม่ได้แล้วต้องบินกลับ

ปล. อากาศช่วงเดือนเมษายนเป็นยังไงบ้างคะ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่