เที่ยวนิวยอร์กและ วอชิงตันดีซี ช่วงไหนดี

กำลังตัดสินใจอยู่ว่าจะไปเที่ยว New york และ  Washington DC ช่วงปลายกุมภาพันธ์หรือ ปลายมีนาคมดีครับ จริงๆอยากไปช่วงกุมภามากกว่าเพราะไม่อยากรอถึงตั้งเดือนมีนาคม กะจะไป Washington DC ก่อนและค่อยไป New york จะได้หนาวน้อยหน่อยครับ แต่กำลังคิดว่าถ้าเป็นปลายเดือนกุมภาพันธ์จะหนาวเกินไปหรือเปล่าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่