clubhouse คุยกับพี่เบิร์ดหายไปไหน ?

ดิฉันชอบและติดตามคลับเฮ้าส์ "คุยกับพี่เบิร์ด" มาตลอดเป็นเวลา 2 ปี
แต่ล่าสุดหลังจากคอนเสิร์ตแบบเบิร์ดๆวันที่ 18 พฤศจิกายน 2566
ไม่เห็นมีคลับเฮ้าส์ "คุยกับพี่เบิร์ด" อีกเลยค่ะ
มีใครพอทราบไหมค่ะว่าเมื่อไหร่พี่เบิร์ดจะกลับมาคุย หรือจะมีคลับเฮ้าส์ "คุยกับพี่เบิร์ด"  อีก ?
คิดถึงพี่เบิร์ด พี่น้อย พี่ป้อง พี่กิ๊ฟ อาจารย์เอ๋ และทุกๆคน ในคลับเฮ้าส์พี่เบิร์ดมากๆเลยค่ะ 
ถ้าได้ฟังคลับเฮ้าส์พี่เบิร์ดแล้วนอนหลับฟันดีค่ะ
นานานอน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่