สิวแบบนี้รักษายังไงคะ ( มีภาพประกอบ )

กระทู้สนทนา
เราเป็นสิวตรงจมูกค่ะไม่มีหัวพยายามทาครีมอะไรก็แล้ว มันไม่หายไปสักทีค่ะรักษามาเป็นปีแล้วไม่เจ็บนะคะแต่ว่ารู้สึกไม่มั่นใจมากๆไม่รู้ว่าจะทำมันไม่หายไปสักทีค่ะรักษามาเป็นปีแล้วไม่เจ็บนะคะแต่ว่ารู้สึกไม่มั่นใจมากๆไม่รู้ว่าจะทำยังไงดีค่ะ ช่วงนี้เวลาแต่งหน้าแล้วใช้คอนซีลเลอร์ก็กลบรอยสิวหมดแต่ตรงนี้เรากลบด้วยอะไรไม่ได้เลยค่ะรู้สึกเสียเซลฟ์มากทำยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่