ออมสินโอนเงินไม่ได้หลายธนาคาร เลยครับ เกิดปัญหาอะไร

หลายธนาคาร เลยครับโอนไม่ได้เลยวันนี้ จะทำธุรกรรมอะไรไม่ได้เลย โอนให้คนอื่นไม่ได้ 6 ธนาคารโอนไม่ได้ซักธนาคาร ตอนนี้ต้องโอนให้บัญชี ไทยพาณิชย์ ด้วยกลับโอนไม่ได้อีก ตรวจดูว่ามีอัพเดทมั้ย ก็ไม่มีการอัพเดทอะไร ไม่มีแจ้งเตือนอะไรซักอย่าง ตรวจสอบหน่อยครับ
กรุงเทพ,กสิกรไทย,กรุงไทย,ไทยพาณิชย์,ทหารไทยธนชาติ,กรุงศรี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่