ผมควรกลับไปคบหรือพอแค่นี้

กระทู้คำถาม
คือผมคบกับแฟนมาจะ7เดือนแล้วทีนี้เขาโดนอายึด ทรศ ขาดการติดต่อกันคำพูดสุดท้ายที่เขาพูดกับผมเขาบอกให้รอเขาเขาจะกลับมาหาผมพอประมาณ5-6วันผ่านไปมาวันนี้อาเขาเอาเฟสแฟนผมทักมาบอกให้จบลงแค่นี้ผมโครตเครียดเลยเขาบอกว่าแฟนผมจะไม่ได้เล่น ทรศ แต่ผมให้พี่ของแฟนผมทักไปดูสตอรี่ปรากฏว่าเฟสแฟนผมไปลงสตอรี่ผู้ชายคนอื่นอยู่ รร เดียวกันผูกกำไรอะไรถ่ายลงสตอรี่ ผมจุกมากๆ แต่อยู่คนละจังหวัดไม่คิดว่าเขาจะทำแบบนี้กับผมผมควรทำยังไงดีครับผมเสียใจมากๆ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่