มาแชร์เพลงที่สุดของเดบิวต์K-POPของแต่ละคนกันค่ะ

คุยกันม่วนๆจอยๆ ไม่ดราม่านะคะ😭😭😭

อยากรู้ว่าทุกคนชอบเพลงเดบิวต์เพลงไหนกันบ้างที่ตอนนี้ยังคงฟังกันอยู่ แบบเข้าเส้น โดนมาก เป็นSoloก็ได้นะคะ
เผื่อเรายังไม่เคยฟัง ถือว่าหาเพลงใหม่ๆฟังด้วยค่ะ

ของเรา top5

1. The 7th sense - nct u
2. Attention - new jeans
3.movie star - cix
4.Tippy toes - xg
5.Boombayah - blackpink

แถม talk saxy - riize อันนี้ไม่น่าใช่เพลงเดน้องน่าจะเป็นอีกเพลง แต่ขอนับเพลงนี้ละกันค่ะ55555ชอบมาก กลิ่นยุคเก่าๆมันมา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่