มือถือ POCO C40 ใช้ซิม NT กับ GOMO ได้ไหม

กระทู้คำถาม
ใช้มือถือ POCO C40 อยู่นะคะพอดีเห็นในช้อปปี้ขายซิม NT กับซิม GOMO เลยสนใจจะทำเป็นซิม 2 เพื่อใช้สำหรับเล่นอินเตอร์เน็ตรายปีค่ะเห็นราคามันถูกมากๆเลย แต่มือถือเราไม่รู้รองรับหรือเปล่าใครทราบบ้างคะ ซื้อมา จะเสียเที่ยวไหมคะ

2 ซิมนี้มือถือเรารองรับรุ่นไหนคะ

ปกติ อยู่แถวหาดป่าตอง กับ ตัวเมืองภูเก็ตค่ะ น่าจะมีสัญญาณใช่ไหมคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่