สอบถามครับ แม่สอด-ลี้

ขับรถบิ๊กไบค์ ไปครับ 
มีแพลนว่า จะไปเที่ยว อำเภอแม่สอด2คืน แล้วเดินทางต่อไปลี้
พยายามเปิดกูเกิ้ลแมพเพื่อดูเส้นทาง แต่ดูไม่รู้เรื่อง  
ถามเอาแบบบ้านๆ เอามาประกอบแมพน่าจะง่ายกว่า 
วางแผนไว้แบบที่บอก  สอบถามครับ แม่สอดไป อำเภอลี้นี่ ไปได้กี่เส้นทาง ถ้าไม่ย้อนกลับมาทางหลวงหมายเลข1
มันจะไปบรรจบกับถนนเส้น เถิน-ลี้ไหมครับ แบบว่า จากแม่สอด ผ่านพบพระ เข้าเถิน ลี้  อย่างงี้รึเปล่าครับ 
มีเรื่องต้องระวังอะไรบ้างครับ เพราะไปคนเดียว ช่วงเทศกาลปีใหม่นี่แหล่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่