เพื่อนยืมเบอร์ไปสมัครApple ID

กระทู้คำถาม
เพื่อนยืมเบอร์โทรของเราไปใช้สมัคร Apple ID  ตอนนั้นบอกว่าเบอร์ของนางมีปัญหา ใช้ทำอะไรไม่ได้สักอย่าง แล้วมาขอยืมเบอร์เราไปสมัคร เราใช้แอนดรอยด์ค่ะ ไม่รู้เรื่องเกี่ยวกับไอโฟน ทีนี้มันมีแจ้งเตือนมาหาเราตลอดเลยค่ะ 

เราไม่รู้ค่ะว่ามันจะมีปัญหาอะไรกับเราไหม คือทันขึ้นทั้งๆที่เราไม่ได้ซื้ออะไร ติดต่อถามเพื่อนก็เมินแชท ไม่ตอบ โทรก็ไม่รับค่ะ เลยอยากถามว่ามันมีปัญหาอะไรไหม เพราะมันขึ้นเยอะมาก;-;
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่