ย้ายค่ายเติมเงินจากทรู ไป ais มีโปรเน้นโทรถูกไหมครับ

กระทู้คำถาม
ตามกระทู้ครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
สวัสดีค่ะคุณคุณเขื่อนดิน

สมายล์-ธัญชนกขอขอบคุณที่ให้ความสนใจมาเป็นครอบครัว AIS ด้วยกันนะคะ สำหรับการใช้งานในระบบเติมเงินเน้นการโทรเป็นหลัก ขอแนะนำที่น่าสนใจดังนี้ค่ะ

1. แพ็กเกจเสริม 200 บาท (รวม VAT) เน็ตเร็ว 15Mbps จำนวน 30GB/เดือน จากนั้นต่อเนื่องที่ความเร็ว 384kbps
โทรฟรีทุกเครือข่ายสูงสุดครั้งละ 15นาที โทรเกินนาทีละ 99 สตางค์ นาน 6 เดือน กด *777*9273# โทรออก
2. แพ็กเกจเสริม 250 บาท (รวม VAT) เน็ตเร็ว 1Gbps (5G) 10GB/เดือน จากนั้นเร็ว 15Mbps หากใช้อินเทอร์เน็ตเกิน 45GB/เดือน
สามารถใช้งานต่อเนื่องที่ความเร็ว 384Kbps โทรฟรีทุกเครือข่ายสูงสุดครั้งละ 15นาที โทรเกินนาทีละ 99 สตางค์ นาน 6 เดือน
กด *777*9284# โทรออก
3. แพ็กเกจเสริม 300 บาท (รวม VAT) เน็ตเร็ว 1Gbps (5G) 20GB/เดือน จากนั้นเร็ว 15Mbps หากใช้อินเทอร์เน็ตเกิน 60GB/เดือน
สามารถใช้งานต่อเนื่องที่ความเร็ว 1Mbps โทรฟรีทุกเครือข่ายสูงสุดครั้งละ 15นาที โทรเกินนาทีละ 99 สตางค์ นาน 6 เดือน
กด *777*9272# โทรออก
4. แพ็กเกจเหมา เหมา 59 บาท/เดือน โทรฟรีทุกเครือข่าย 15 นาที ค่าโทรส่วนเกิน นาทีละ 1.06 บาท  (รวมVAT)  หักค่าบริการทุกๆ 30 วัน ใช้งานได้นาน 3 เดือน ลูกค้าต้องสมัคร แพ็กเกจเสริมเน็ต 100 บาทขึ้นไป (สำหรับลูกค้าเปิดเบอร์ใหม่หรือย้ายค่าย)  

สำหรับแพ็กเกจเสริมเติมเงินจะต้องกดสมัครแพ็กเกจภายใน 7 วัน นับจากวันที่เริ่มใช้งานหมายเลขค่ะ
ลูกค้าย้ายค่ายเบอร์เดิมหรือเปิดเบอร์ใหม่ระหว่างวันที่ 25-30 พฤศจิกายน 2566  จะต้องกดรับสิทธิ์ภายในวันที่ 30 พฤศจิกายน 2566 เวลา 23.59 น. ค่ะ

สำหรับลูกค้าย้ายค่ายเบอร์เดิม สามารถตรวจสอบแพ็กเกจอื่นๆ อีกมากมาย พร้อมย้ายเครือข่ายแบบออนไลน์ ง่าย และสะดวก พร้อมดูรายละเอียดเพิ่มเติม คลิกที่ Link : https://become-ais-family.ais.co.th/move-to-ais-online/ ค่ะ

หรือสามารถลงทะเบียนผ่านลิงค์อุ่นใจ https://m.ais.co.th/BestOfferMNP เมื่อทำการลงทะเบียนเรียบร้อยแล้วจะมีเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับหาคุณภายใน 30 นาที ในช่วงวันเวลาทำการ จันทร์-อาทิตย์ 09.00-20.00 น. ค่ะ

สมายล์-ธัญชนกแนะนำแพ็กเกจพิเศษสำหรับลูกค้าย้ายค่ายครบถ้วนนะคะ หากต้องการสอบถามเพิ่มเติม สามารถแจ้งทางหลังไมค์ตลอด 24 ชม. ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่