กระต่ายไม่ยอมกินอาหารเม็ดนอกจากซีเรียล

เรามีกระต่ายตัวนึงที่ไม่ยอมกินอาหารเม็ดเลยค่ะมันกินแต่ซีเรียลเพราะว่าเจ้าของคนก่อนเขาให้มันกินแต่ซีเรียลแล้วเขาให้เรามาเลี้ยงพอเราให้อาหารเม็ดมันแล้วมันไม่กินค่ะเราควรจะแก้ยังไงดีเราเคยลองคิดว่าจะผสมซีเรียลกับอาหารเม็ดให้มันกินอยู่แต่จนตอนนี้มันผอมมากเราไม่รู้จะต้องทำยังไงเลยค่ะผู้รู้ช่วยตอบเราหน่อยนะคะเราอยากให้มันยอมกินอาหารเม็ด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่