มีใครเคยเจอโรคจิตในห้องน้ำสาธารณะบ้างครับ รับมือกันยังไง

เพิ่งเจอวันนี้เลย เขายืนฉี่มาก่อนแล้ว พอผมเข้ามาฉี่ เยื้องๆด้านหลังเขา เขาหันมามอง พอเขาฉี่เสร็จก็เดินมาด้านข้างๆผม แต่ห่างไปประมาณเมตรนึง หันหน้ามาทางผม ผมรีบเดินไปอ่างล้างหน้า ก็ยังตามมอง เลยรีบเดินออกเลย น่ากลัวมากๆ รับมือไม่ถูกเลย เจอแบบนี้ควรทำไงครับ หรือหนีดีที่สุดแล้ว
แสดงความคิดเห็น