นั่งรถทัวร์ไปเชียงใหม่ ช่วยแนะนำสถานที่ระหว่างทางหน่อยค่ะ

ปีใหม่นี้เราจะนั่งรถทัวร์ไปเชียงใหม่ ถึงเชียงใหม่ประมาณตี 4.40 วันที่ 31ธ.ค. ค่ะ
แพลนกลับกรุงเทพวันที่ 2 ช่วงเย็นๆค่ะ เราว่าจะเช่ารถด้วย
มอไซค์จะไหวไหมคะ หรือควรเป็นรถยนต์ไปเลย ไปกัน2คน
เราจองที่พักไว้ 2คืน คืนที่ 31ธ.ค. บ้านลีซู เชียงดาว / คืนที่ 1ม.ค. แม่กำปอง 
เพื่อนๆช่วยแนะนำสถานที่ระหว่างท่ารถถึงที่พักหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่