ฝากแฟนเก่าเลี้ยงชูการ์แล้วเลิกกันขอคืนเขาไม่คืนทำไงดี

อยากถามว่า ฝากให้เเฟนเลี้ยงชูการ์ให้เพราะที่ห้องเขาห้ามเลี้ยงสัตว์ บวกกับเพิ่งเอาน้องกลับมาไม่มีอุปกรณ์เลี้ยงด้วยเลยฝากเขาเลี้ยง แต่ตอนนี้เลิกกันแล้ว แล้วขอน้องคืน เขาทำลีลา อ้างนุ้นอ้างนี่เหมือนไม่อยากจะคืน ถามไปก้บอกให้รอๆ เราทำไงได้บ้างค่ะ เราไม่รุ้อะไรเกี่ยวกับตัวเขาเลย ไม่รุ้ว่าเขาพักที่ไหน เราสามารถแจ้งความได้ไหมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่