สอบเข้าห้องวิทย์มอปลาย โรงเรียนจภมุกดาหาร ฟรีจริงมั้ย ติดตามข่าวสารการสอบที่ไหน เสียค่าสอบค่าเข้าเท่าไหร่

สวัสดีค่ะ หนูอยู่ม.2 อยากเป็นหมอ ทางครอบครัวมีภาระเยอะคงส่งเสียไม่ไหว เลยอยากสอบเข้ารร.จุฬามุกดาหาร กับจภกาฬสินธุ์(ระดับมอปลาย)มีเรื่องสงสัยหลายเรื่องเลยตั้งกระทู้นี้ 1.เสียค่าสอบเท่าไหร่ สอบผ่านแล้วเสียอะไรเพิ่มบ้างอยากทราบจำนวน  2.ติดตามข่าวสารการสอบได้ที่ไหน 3.เรื่องที่ควรทราบ(ทั้งข้อเสียข้อดี) 4.เตรียมเอกสารอะไรบ้างในการสอบ 5.คนสอบเยอะมั้ย ต้องการคำตอบจริงๆค่ะ ขอรบกวนหน่อยนะคะ🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่