ย้ายเน็ตบ้านค่ายไหนดีครับ

คือตอนนี้ใช้เน็ตของ3BBอยู่ แต่คอนโดที่อยู่ไม่มีสายไฟเบอร์  เราก็ไม่อยากเปลี่ยนค่ายเลย แต่ด้วยมัยจำเป็นจริง 
ทีนี้จะติดของAIS ก็มีแบล็คลิสต์ของเบอร์โทรอยู่ ไม่รู้จะสมัครได้ไหม
ก็เหลือแต่ของtrue ที่น่าจะพอสมัครได้ แต่ตามรีวิวในหลายๆแห่ง เลยทำให้ไม่มั่นใจเท่าไหร่
 หรือจะทนใช้สายทองแดงปกติไปก่อนรอจนกว่า3BBเขาจะมาติดไฟเบอร์ที่คอนโด
ยังไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่